शेतकरी संघटना कार्यकारीणी

*शेतकरी संघटना कार्यकारिणी*

अध्यक्ष- अनिल घनवट
महिला आघाडी अध्यक्षा- गिताताई खांडेभराड
युवा आघाडी अध्यक्ष- सतिश दाणी.

*विभाग प्रमुख*
*पश्चिम महाराष्ट्र*
शे. संघटना .- अनिल चव्हण
महिला आघाडी- सीमाताई नरोडे
युवा अघाडी- अभिमन्यू शेलार.

*उत्तर महाराष्ट्र*
शे संघटना- शशिकांत भदाणेय
महिला आघाडी- संध्या पगारे
युवा आघाडी-

*मराठवाडा*
शे. संघटना- सुधीर बिंदू
महिला आघाडी- उर्मिला तवार
युवा अघाडी- प्रल्हाद राखोंडे

*विदर्भ*
शे. संघटना- मदन कामडे
महिला आघाडी- जोत्सना बहाळे
युवा आघाडी- डॉ. निलेश पाटिल.

*सोशल मिडिया प्रमुख*- विलास ताथोड
*शेतकरी संघटना प्रवक्ते*- ललित बहाळे
*शेतकरी युवा आघाडी उपाध्यक्ष*- शितल राजोबा

जिल्हाध्यक्ष
*अहमदनगर*(उत्तर)- बापुराव आढाव. (दक्षिण)- सचिन चोभे
महिला आघाडी- इंदूताई आेहोळ
युवा आघाडी- महादेव खामकर.

*नासिक*- अर्जुन तात्या बोराडे
महिला आघाडी- ....................
युवा आघाडी- संदीप संधान.

*धुळे*- गुलाबसिंग रघुवंशी
महिला आघाडी- कल्पनाताई पवार.
युवा आघाडी- ....................

*जळगाव*- दगडू शेळके
महिला आघाडी ...............
युवा आघाडी- .................

*नंदुरबार*- नरेंद्रभाई पटेल.
महिला आघाडी.................
युवा आघाडी.....................

*पुणे* (पुर्व )- सुरज काळे
(पश्चिम)- शरद गद्रे
महिल‍ा आघाडी ................
युवा आघाडी.....................

*सातारा*- सुरेश साप्ते
महिला आघाडी..................
युवा आघाडी- संग्राम अनपट

*सांगली*- रामचंद्र कणसे
महिला आघाडी...............
युवा आघाडी - नवनाथ पोळ.

*सोलापुर*- हरिदास थिटे
महिला आघाडी- ..............
युवा आघाडी....................

*उस्मानाबाद*- नेताजी गरड
महिला आघाडी- ...............
युवा आघाडी-...................

*बीड*- केशव फापाळ
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी..................

*लातुर*- मदन सोमवंशी
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी.- प्रेम सांगवे

*नांदेड* -(द्क्षिण)- शिवराज पाटील . (उत्तर)- रामभाऊ कोंढेकर.
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*परभणी*- गजानन देशमुख.
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*हिंगोली*- देवीप्रसाद ढोबळे
महिला आघाडी- सत्यभामा कराळे
युवा आघाडी- राजू कुटे

*जालना*- सुधिर शिंदे
महिला आघाडी- गंगासागर जाधव
युवा आघाडी- लक्षमण कावळे

*बुलडाणा*- सुरेश सोनुने
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी- सुभाष गिरी.

*वासीम*- राजेंद्र ठाकरेन
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी-- नानादेवळे

*अकोला*- अविनाश नाकट
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी.- डॉ. निलेश पाटील

*अमरावती*- माधव गावंडे
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी.- स्वप्नील वाकोड

*वर्धा*- उल्हास कोटमकर
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी.-अरविंद राऊत

*नागपुर*- अरुण केदार
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी.- दिलीप घोडमारे

*चंद्रपूर*- अरुण पाटील नवले
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*यवतमाळ*- बाळासाहेब देशमुख
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी- दशरथ खैरे

*गडचिरोली*- राजेंद्रसिग ठाकु्र
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*कोल्हापुर*-..................
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*गोंदिया*- ...................
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*भंडारा*-.....................
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

*अौरंगाबाद*-.............
महिला आघाडी..............
युवा आघाडी...................

टॅग, शब्दखुणा, लेबल, Tags: